แสดงความยินดีกับน้องเจด้า เด็กหญิงพิชญะธิดา ปทุมเพชร นักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4/2 ที่เข้าร่วมการแข่งขันจักรยานบีเอ็มเอ็กซ์ชิงแชมป์ประเทศไทย ประจำปี 2566 สนามที่ 3 ชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ระหว่างวันที่ 1-2 ก.ค. 2566 ณ สนามบีเอ็มเอ็กซ์สวนกีฬากมล FBT
เด็กหญิงพิชญะธิดา ปทุมเพชร
No.1211 ได้ลำดับที่5
รุ่นยุวชน 9-10 ปีหญิง
ในนาม Stay Strong Thailand Team
![](https://pattanawit.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/17-1024x1024.png)
![](https://pattanawit.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/18-1024x1024.png)
![](https://pattanawit.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/19-1024x1024.png)
![](https://pattanawit.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/20-1024x1024.png)